Fikia malengo kuna mambo fulani utakayoyapitia katika maisha. Kitabu cha Kutoka sura ya kwanza aya ya kumi na mbili neno la Bwana: lakini kwa kadri walivyowatesa ndivyo walivyoongezeka na kuzidi na kuenea. Mungu ameandaa mpango kwa ajili ya mtu mmoja, mtu, mke, mume, kijana na mtoto kwenda kumuongeza kwenda kumzidisha kwenda kuongeza hozi yake. Kwa kadri wanavyokutesa hao maadui, ndivyo Bwana anavyokupa nguvu na upako wa kuenea kote. Ni zamu kusimama kumwambia Bwana hao watesi walioka kadumangu wa, wanaopambana ya kwamba wawe ngazi, wawe wa msaada, uendelee wa mbele, ukaongezeke ukazidnya upako na uvuvio na nguvu za Yesu za kutuzidisha na kutuongeza, mipaka ya kiroho, mipaka ya kiuchumi, afya, tunakwenda kuongezwa, kuzidishwa, kupanuliwa hozi zetu. Haleluya.